Skýrsla og bréf frá ráđstefnunni Frístund er okkar fag.
Málsnúmer2015120047
MálsađiliFélag íţrótta-, ćskulýđs- og tómstundafulltrúa á Íslandi
Tengiliđur
Sent tilgislirunar@dalvikurbyggd.is;alfaa@akureyri.is;anna.g.bjornsdottir@samband.is;ellert@akureyri.is;linda@kopavogur.is;Margrét Halldórsdóttir;addasteina@egilsstadir.is;agnes@stykkisholmur.is;arnam@kopavogur.is;arnsteinn@vestmannaeyjar.is;bjarki.a.oddsson@fjardabyggd.is;bragi@arborg.is;dagbjortyr@hornafjordur.is;edda@mos.is;elsa@vesturbyggd.is;tomstundafulltrui@strandabyggd.is;gerdur@gogg.is;gisli.arni.eggertsson@reykjavik.is;tomstund@dalir.is;gudbrandurjs@svgardur.is;gunnars@arborg.is;gunnarg@kopavogur.is;gunnar@gardalundur.is;hafthor.birgisson@reykjanesbaer.is;haukur@seltjarnarnes.is;haukur@fjallabyggd.is;heidrun.janusardottir@akranes.is;bibi@krummi.is;jmh@hveragerdi.is;neisti@djupivogur.is;jonj@kopavogur.is;ferdamenning@sfk.is;sundlaug@hunathing.is;karijo@gardabaer.is;kjartan@nordurthing.is;margrets@seltjarnarnes.is;odinn@egilsstadir.is;olafurorn@hvolsvollur.is;omar.einarsson@reykjavik.is;oskar.thor.armannsson@mrn.is;ragnar@olfus.is;rop@simnet.is;rut@sandgerdi.is;sigridurh@grundarfjordur.is;sigrun@snb.is;sigurdur@mos.is;stefan@vogar.is;steinthor.einarsson@reykjavik.is;valgerdur.thorunn.bjarnadottir@mrn.is;valur.rafn.halldorsson@samband.is;thorsteinng@grindavik.is;valdi@skagafjordur.is
Sendandisoffia.palsdottir@reykjavik.is
CCrop@simnet.is
Sent21.12.2015
Viđhengi
image001.jpgimage002.jpgSkýrsla um ráđstefnuna Frítíminn er okkar fag 16 október 2015 3.12..docxBréf til FÍĆT međ skýrslu.docx

Heilir og sćlir félagar, hér er skýrsla frá ráđstefnunni Frístund er okkar fag sem haldin var 16. október s.l. einnig fylgir međ bréf til ykkar.

Í skýrslunni eru dregnar saman helstu niđurstöđur og sambćrilegt bréf og skýrsla hefur veriđ sent til framkvćmdastjóra sveitarfélaga og langar okkur ađ biđja ykkur um ađ ţessi skýrsla og bréf verđi lögđ fyrir fagnefndir í ykkar sveitarfélögum til umfjöllunar.

Međ jólakveđju,

Soffía og Ragnar

 

From: Gísli Rúnar Gylfason [mailto:gislirunar@dalvikurbyggd.is]
Sent: 7. desember 2015 11:56
To: Alfa Aradóttir - Akureyri; Anna Björnsdóttir - Sambandiđ; Ellert Örn - Akureyri; Linda Udengard - Kópavogur; Margrét Halldórsdóttir - Ísafirđi; Adda Steina Haraldsdóttir - Egilsstađir; Agnes Helga Sigurđardóttir - Stykkishólmi; Arna Margrét Erlingsdóttir - Kópavogur; Arnsteinn Ingi Jóhannesson - Vestmannaeyjar; Bjarki Ármann Oddsson - Fjarđabyggđ; Bragi Bjarnason; Dagbjört Ýr Kiesel - Hornafjörđur; Edda Davíđsdóttir; Elsa Reimarsdóttir - Vesturbyggđ; Esther Ösp - Strandarbyggđ; Gerđur Dýrfjörđ - Grímsnes- og Grafningarshreppi; Gísli Árni Eggertsson; Gísli Rúnar Gylfason; Guđni Albert Kristjánsson - Dalabyggđ; Guđrandur Jóhann Stefánsson - Garđi; Gunnar E Sigurbjörnsson - Árborg; Gunnar Guđmundsson- Kópavogur; Gunnar Hrafn Richardsson - Garđabć; Hafţór Barđi Birgisson - Reykjanesbćr; Haukur Geirmundsson - Seltjarnarnes; Haukur Siguđsson - Fjallabyggđ; Heiđrún Janusardóttir - Akranesi; ingibjörg Isaksen - Hrafnagil; Jóhanna Margrét Hjartardóttir - Hveragerđi; Jóhanna Reykjalín; Jón Júlíusson - Kópavogur; Jónína Brá Árnadóttir - Seyđisfjörđur; Karólína Gunnarsdóttir - Hvammstangi; Kári Jónsson - Garđabć; Kjartan Páll Ţórarinsson - Norđurţing; Margrét Sigurđardóttir - Seltjarnarnes; Óđinn Gunnar Óđinnsson - Egilsstađir; Ólafur Örn - Hvolsvöllur; Ómar Einarsson; Óskar Ţór Ármannsson - mrn; Ragnar Sigurđsson - Ölfus; Ragnar Örn Pétursson - Formađur; Rut Sigurđardóttir - Sandgerđi; Sigríđur Hjálmarsdóttir - Grundarfjörđur; Sigrún Ólafsdóttir - Snćfellsbć; Sigurđur Guđmundsson; Soffía Pálsdóttir; Stefán Arinbjarnarson - Vogum; Steinţór Einarsson; Valgerđur Ţórunn Bjarnadóttir - Mrn; Valur Rafn Halldórsson - Sambandiđ; Ţorsteinn Gunnarsson - Grindavík; Ţorvaldur Gröndal - Skagafirđi
Subject: íţróttamannvirki í kaupmannahöfn

 

Heil og sćl, langar ađ biđla til ţeirra sem hafa ţekkingu á kaupamannahöfn... (ađrir leiđa ţenna póst hjá sér)...

 

Er á leiđ til kaupmannahafnar međ starfsfólk íţróttamiđstöđvar (sund og íţróttahús). Ţekkir einhver til stađar sem vćri gaman/gagnlegt ađ skođa í kaupmannahöfn, best er ef ţađ er miđsvćđis (í grennd viđ strikiđ), en viđ gistum líklegast ţar.

 

Ţetta er reyndar smá útúrdúr í ferđinni, en viđ erum á leiđinni í Sćnsku Messuna (íţrótta-sölu sýning) í Gautaborg, ţađ er ekki beint flug og munum viđ ţví stoppa í Köben og til ađ fylla "styrkja skođunar kvótann" ţá vil ég fá ađ skođa eitthvađ ţar.

 

(kćmi reyndar líka til greina ađ skođa í Gautaborg, ef einhver lumar á einhverju skemmtilegu ţar)

 

Kveđja,

 

Gísli Rúnar Gylfason

Íţrótta- og ćskulýđsfulltrúi Dalvíkurbyggđar

Gsm: 863-4369

Sími: 460-4913

Tölvupóstfang: gislirunar@dalvikurbyggd.is

 

cid:image001.jpg@01CF2E4F.95A7CD10

 

__________________________________

Description: cid:image001.png@01CCCA18.83344B10

Dalvíkurbyggđ

Ráđhúsi,

620 Dalvík

S:460-4913/ fax:460-4901

www.dalvik.is                                                                                                                                              

___________________________________________________________________

Vinsamlegast athugiđ ađ tölvupóstur ţessi og viđhengi hans eru einvörđungu ćtluđ ţeim móttakanda sem tölvupósturinn er stílađur á. Tölvupósturinn og viđhengi hans gćtu innihaldiđ upplýsingar sem eru trúnađarmál. Ef ţér hafiđ án tilćtlunar, fyrir mistök eđa án sérstakrar heimildar tekiđ viđ tölvupósti ţessum eđa viđhengjum hans biđjum viđ yđur ađ fara eftir 2. mgr. 44. gr. laga um fjarskipti nr. 107/1999 og gćta fyllsta trúnađar, hvorki lesa efni ţeirra, skrá ţau hjá yđur, dreifa ţeim áfram, né heldur notfćra yđur ţau á nokkurn hátt og tilkynna til sendanda samstundis ađ ţau hafi ranglega borist yđur.

 

 

__________________________________
Reglur um trúnađ í tölvupóstsamskiptum: http://www.reykjavik.is/trunadur

Leiddu hugann ađ umhverfinu áđur en ţú prentar út ţennan tölvupóst. Prentađu á báđar hliđar í svarthvítu ef nauđsyn krefur.